Hotline: 1800-0027 | Contact@Chothuoctay.com
SẢN PHẨM

Panadol Extra – Giảm đau, hạ sốt.

Mô tả tóm tắt

Panadol Extra chứa 500 mg Paracetamol và 65 mg Caffeine, hỗ trợ giảm đau và hạ sốt cho các loại đau như đau đầu, đau bụng kinh, đau răng, và nhiều tình trạng khác

Thương hiệu:
Giá bán:

18.000 

Số lượng:

Khu vực
Biên Hòa - Đồng Nai
Nhà thuốc Ngọc Thu
32 đường 30/4, Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai
Hotline
Chat tư vấn

Mô tả chi tiết

Thành phần:

– 500 mg Paracetamol.
– 65 mg Caffeine.

Công dụng:

– Panadol Extra chứa paracetamol là một chất hạ sốt, giảm đau và caffeine là một chất tăng cường tác dụng giảm đau của paracetamol. Panadol – Extra có hiệu quả trong điều trị đau nhẹ đến vừa và hạ sốt bao gồm:
– Đau đầu.
– Đau nửa đầu.
– Đau cơ.
– Đau bụng kinh.
– Đau họng.
– Đau cơ xương.
– Sốt và đau sau khi tiêm vắc xin.
– Đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa.
– Đau răng.
– Đau do viêm xương khớp.

Chống chỉ định:

– Bệnh nhân có tiền sử quá mẫn với paracetamol, caffeine hoặc bất kỳ tá dược nào của thuốc.

Cách dùng:

– Độ tuổi
Người lớn (kể cả người cao tuổi) và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:
– Nên dùng 500 mg paracetamol/ 65 mg caffeine đến 1000 mg paracetamol/130 mg caffeine (1 hoặc 2 viên) mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần.
– Liều tối đa hàng ngày: 4000 mg/ 520 mg (paracetamol/caffeine).
– Không dùng quá liều chỉ định.
– Không dùng với các thuốc khác có chứa paracetamol.
– Thời gian tối thiểu dùng liều lặp lại: 4 giờ.
Trẻ em dưới 12 tuổi
– Không khuyến nghị dùng thuốc này.

Nhóm sản phẩm:

Tên sản phẩm:

Panadol Extra – Giảm đau, hạ sốt.

Thương hiệu:

Giá bán:

18.000 

Nhà bán hàng:

Địa chỉ bán hàng:

32 đường 30/4, Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai

Đánh giá

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Panadol Extra – Giảm đau, hạ sốt.”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *